Author: N***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: الكواليتي ممتاااااااازه و نفس الصوره تماما أعطوني لايك بليز أنا مندوبه و هذا مصدر رزقي ❤️
Màu sắc: Màu dương cầm
Price: 251.000₫
Original Price: 267.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Braiding |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 275 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 54 cm |
| SKU | sb2501091883217898 |
Author: N***a
Date:
Review: الكواليتي ممتاااااااازه و نفس الصوره تماما أعطوني لايك بليز أنا مندوبه و هذا مصدر رزقي ❤️
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: z***3
Date:
Review: الي يحب الرسول يسوي لايك
Màu sắc: Ombre
Author: l***7
Date:
Review: berry cute 🥰 😍😍
Màu sắc: Màu dương cầm
Author: R***b
Date:
Review: very nice good quality
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm